กิจกรรมจิตสำนึกสาธารณะ ในโครงการ SHOOTING น้องใหม่ห่างไกลยาเสพติด
คำค้น
ที่
รหัส
ชื่อ
สกุล
คณะ
สถานะ
1
4810123
ชโยธิต
จันทิกาแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
2
4810621
ศิวกร
สุวรรณนิล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
3
4850043
ณัฐชา
วัชรชีวะ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
4
4850046
ตุลยา
บาฮา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
5
4850069
นาถนภา
สุวรรณกาญจน์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
6
4850117
ศรัณยา
นิตินันทพงศ์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
7
4850123
ศิริภรณ์
บัวศรี
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
8
4850137
สุรีย์พร
โตนาคน้อย
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
9
4910110235
นริศร์
ประสิทธิสร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
10
4910110560
สุรวิทย์
มะโนเสา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
11
4910710137
ชวภัทร
ปรีดาชัยกุล
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
12
5010110004
กนกวรรณ
บัวคีรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
13
5010110013
กรวุฒิ
เจียวท่าไม้
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
14
5010110050
จตุพร
ดิสกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
15
5010110078
จุฑาทิพย์
วิญญูเจริญกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
16
5010110086
เจนณรงค์
สุขฤกษ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
17
5010110097
เฉลิมขวัญ
คงมุณี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
18
5010110100
ชนิกานต์
พุทธา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
19
5010110108
ชลธิชา
ปิยะศิริศิลป์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
20
5010110122
ชานิยา
สุกใส
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
21
5010110125
ชื่นนภา
แซ่หลี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
22
5010110126
ชุติพร
ตีระพันธ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
23
5010110134
ซัลมี
ดอนิ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
24
5010110157
ณัฐพร
นิยมยาตรา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
25
5010110161
ณัฐพล
สุขแก้ว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
26
5010110200
จิรัฏฐ์ภาธร
เปล่งแสง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
27
5010110206
ธชนรรทน์
ตั้งตรีตระกูล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
28
5010110247
นพรัตน์
เก้าเอี้ยน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
29
5010110249
นพวรรณ
แท่นเล็ก
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
30
5010110252
นรรัตน์
อธิยะ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
31
5010110277
แนววิทย์
บูรพา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
32
5010110293
ประทักษ์
เจียรกุลสวัสดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
33
5010110303
ปริวัฒน์
รอดนวล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
34
5010110328
พงศ์ธร
บุญพ่อมี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
35
5010110359
พีรภัทร
ข่ายม่าน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
36
5010110362
พูลเทพ
ปานแดง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
37
5010110415
รชต
ลิขิตธรรมวาณิช
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
38
5010110431
ราฟิส
เจ๊ะซู
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
39
5010110443
วณัฐสันต์
เลิศสุรวัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
40
5010110454
วรรษมน
จงถนอมวิวัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
41
5010110491
วิมลวรรณ
เวชกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
42
5010110499
วีนัส
สุมนเตชะรัตน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
43
5010110512
ศรัณย์
กันยาวรนันท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
44
5010110517
ศศิประภา
พริ้มเพรา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
45
5010110529
ศิริพงศ์
เพ็ชรพรหมสอน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
46
5010110546
สนธยา
สีขาว
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
47
5010110553
สรวิศ
นันทมงคลกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
48
5010110572
สิริรัตน์
แคล้วคลอด
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
49
5010110597
สุภาศรี
บุญเนือง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
50
5010110599
สุเมธ
ลาภาธารกุล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
51
5010110634
อนงนาฏ
ธนานุสนธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
52
5010110640
อนุรักษ์
ยูงทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
53
5010110643
อนุสรา
นาดี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
54
5010110648
อมรรัตน์
มานพกาวี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
55
5010110660
อัครเดช
โศภัตวรพงศ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
56
5010110677
อาภารัตน์
ตรีวิจิตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
57
5010110686
อุบลวรรณ
มะเดื่อ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
58
5010110697
เอนก
ระสิตานนท์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
59
5010110699
โอภาส
คงสม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
60
5010110718
อิสรีย์
เอี้ยวกฤตยากร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
61
5010110752
ภาคภูมิ
รัตนดิลก ณ ภูเก็ต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
62
5010110757
รวิชา
ไทยสยาม
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
63
5010210226
นวลแพรว
บุญรอดชู
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้จัด
64
5010310106
ภารดี
ก่อวุฒิกุลรังษี
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
65
5010610146
ฟาราฟ
เจ๊ะอามิ
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้จัด
66
5010613007
จอมพงษ์
ไดนา
คณะทรัพยากรธรรมชาติ
ผู้เข้าร่วม
67
5011110136
แพรพรรณ
วรดี
คณะศิลปศาสตร์
ผู้จัด
68
5011310009
กานต์ชนก
รอดเกลี้ยง
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
69
5011310124
อลิสา
อินทกรณ์
คณะนิติศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
70
5110110035
กิตติศักดิ์
นิสภา
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
71
5110110123
ชัยชาญ
หวังพรไพบูลย์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
72
5110110175
ณัฐวุฒิ
พรหมทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
73
5110110236
ธราธิป
ชูหมวกโชติ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
74
5110110305
นินนาท
มากนวน
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
75
5110110323
ปฏิญญา
เกตุทอง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
76
5110110327
ปฐมพร
แสงวิสุทธิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
77
5110110334
ปรเมษฐ์
บุญเพชร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
78
5110110421
ภนิดา
พงษ์กาญจน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
79
5110110432
ภาณุวัชร
ลาภาภิวัฒน์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
80
5110110451
มินตรา
ศรีอมร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
81
5110110457
เมธา
หวังธรรมมั่ง
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
82
5110110466
รพีพร
ขวัญชื่น
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
83
5110110473
รัฐวิชญ์
ศักดิ์อุดมไชย
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
84
5110110474
รัฐสดา
วงศ์ภูรี
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้จัด
85
5110110499
วรรธนัย
วัชราทักษิณ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
86
5110110553
ศรัญญา
ชัยวิสูตร
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
87
5110110576
ศุภกร
ยืนยงสวัสดิ์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
88
5110110596
สรภพ
ลิมปนศิลป์
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
89
5110110696
อัจจิมา
สุขสืบ
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
90
5110110777
พงศกร
เพ็ชรมงคล
คณะวิศวกรรมศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
91
5110210126
ชลธิศ
จันทิกาแก้ว
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
92
5110210275
นารีรัตน์
บัวบุตร
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
93
5110210401
พิพัฒน์พล
เถาธรรมพิทักษ์
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
94
5110210485
รัชกร
ศิริจารุกุล
คณะวิทยาศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
95
5110310090
ปฏิมันต์
จันทร์รักษ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
96
5110310136
วรัญญา
พงศ์ภราดร
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
97
5110310139
วันเฉลิม
บัญชาศักดิ์เจริญ
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
98
5110310186
เอมิกา
ไพรพนาพงศ์
คณะแพทยศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
99
5110510043
จิดาภา
ฉันทพูนสิริ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
100
5110513012
จิรภรณ์
เพชรโพลา
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
101
5110513030
ธัญรัตน์
สีมาทรัพย์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
102
5110513056
พิษณุ
ทองขวัญ
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
103
5110513075
วรรณนิสา
แก้วเผือก
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
104
5110513090
สุรวัชร์
บุญตะรัตน์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
105
5110513102
อาทิตยา
บัวทอง
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
106
5110514009
กัลยาณี
รัศมีสุขานนท์
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
107
5110514043
นพรัตน์
แซ่ลิ่ม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้จัด
108
5110514092
อนุทัศน์
แซ่ลิ่ม
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
109
5110515086
ศิระ
แสงแก้ว
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
110
5110515102
โสภิตา
ยังเจ็ก
คณะวิทยาการจัดการ
ผู้เข้าร่วม
111
5110712007
จิตต์ชนก
ชาญสตบุตร
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
112
5110712018
นีรชา
พลอินทร์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
113
5110712022
รอนี
กาเดร์
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
114
5110712028
วศิน
ปัญจวิรัติ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
115
5110712031
วิธกรานต์
พงษ์ธัญญะวิริยา
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
116
5110712037
สุรพงศ์
อาจหาญ
คณะเภสัชศาสตร์
ผู้จัด
117
5110820006
ศศิวรรณ
เหล็มโส๊ะ
คณะทันตแพทยศาสตร์
ผู้จัด
118
5111110031
จรัญญา
นิเวศสันติ
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
119
5111110270
สิงหนาท
รัตนชัย
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม
120
5111110344
อารีรัตน์
แซ่เจ่น
คณะศิลปศาสตร์
ผู้เข้าร่วม